มีใครไปเที่ยวช่วงโควิดบ้างมั้ยครับ ไปเที่ยวด้วยวิธีไหนกันบ้าง

คือผมอยู่บ้านจนเบื่อแล้ว อยากจะลองขับรถไปทะเลแบบ พอไปถึงก็ไม่ลงจากรถครับ ไปทะเลที่ไม่มีคนเลย เช่น ปึกเตียน แต่ก็ยังไม่กล้า เพื่อนๆมีไปเที่ยวกันบ้างมั้ยครับ ช่วงนี้ไปแบบไหน ป้องกันตนเองอย่างไร เล่าสู่กันฟังครับ (ผมยังไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนนะครับ และคงยังไม่ไปจนกว่าจะหมด โควิด เพียงแต่อยากสนทนาแก้เหงา ครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่