วอนผู้รู้ช่วยดูดวงการงานให้หน่อยค่ะ🙏🏻✨

กระทู้คำถาม
พอดีเร็วๆนี้กระทรวงที่ทำงานอยู่กำลังจะคัดเลือกบรรจุรับราชการหลายอัตรา ย้ำว่าเป็นการ "คัดเลือก" ไม่ใช่การสอบ เพราะฉะนั้นส่วนหนึ่งขึ้นอยู่กับดวง ไม่ได้ขึ้นอยู่กับตัวเราทั้งหมด ตอนนี้รอฟังข่าวอย่างเดียว อีกสองสัปดาห์ ทำอะไรไม่ได้เลย ลุ้นมากค่ะ จึงอยากขอความกรุณาหากใครสามารถดูดวงได้ รบกวนดูเป็นแนวทางให้ด้วยนะคะ
#ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ที่เข้ามาตอบกระทู้ค่ะ

จขกท. เกิดวันอาทิตย์ ที่ 23 พ.ค. 2536  เวลา 15.05น.

พอจะมีดวงรับราชการในรอบนี้มั้ยคะ🙏🏻✨
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่