รบกวนสอบถามท่านผู้รู้หน่อยครับ เกี่ยวกับเครื่องปริ้น HP Ink Tank Wireless 415 ครับ

คือแบบว่ามันขึ้นไฟสีแดงตรงที่ลูกศรสีแดงชี้หน่ะครับ แล้วไฟปุ่มพาวเวอร์และไฟตรงหน้าปัดก็ไม่ขึ้น เป็นเพราะสาเหตุอันใดและมีแนวทางแก้ไขยังไงบ้างครับ รบกวนท่านผู้รู้ทั้งหลายด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview