กระบะซิงอีสุ เครื่อง3.0

อยากทราบพวกรุ่นพิเศษอย่าง เอ็กซีรี่ ถึงไม่มีเครื่องใหญ่ๆหรือขับ4ออกมาให้เล่นกับชุดแต่งบ้างครับ ผมไม่เข้าใจว่าเป็นตัวsportเวอร์ชั่นแท้ๆ แต่กลับให้ขนาดเครื่องยนต์ที่เล็กลงมาเลื่อยๆตั้งแต่2.5-1.9ทำไมถึงไม่มีเครื่อง3.0บ้างครับ คือผมเข้าใจ2อย่างว่า1อีสุต้องการชูเครื่อง1.9 สอง อีสุทำการตลาดเพื่อเจาะกลุ่มคนชอบความหล่อและประหยุด แต่แต่แต่ ผมก็เป็นลูกค้าคนนึง ที่ชอบความหล่อมันมากเหมือนกัน ท่าเกิดผมเลือกได้ดั่งใจ ผมจะขอ เครื่องสามพัน4ประตูตัวเตี้ยเกียร์ธรรมดาหน้าxซีรีย์ขับหลังอย่างเดียวก็ได้แต่ขอออฟชั่นครบๆ

เพื่อนๆคนไหนเคยคิดเหมือนผมว่าอยากให้มีเครื่อง3.0ในรุ่นนี้บ้างมาแชร์ความรู้กันบ้างนะครับ

และท่าผมต้องการเครื่องสามพันลงหน้านี้หรือเอาหน้านี้ลงกับตัวเตี้ยเครื่องสามพันผมจะทำได้มั้ย

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่