ระหว่างคู่ปรับอย่าง อุซางิ vs เรย์จัง ณ เซเลอร์มูน กับ โนบิตะ vs ไจแอนท์ ณ โดเรม่อน คู่ไหนจริงจังกว่ากัน

เรียกได้ว่าเป็นคู่ปรับในตำนานเลยก็ว่าได้ค่ะ สำหรับอุซางิกับเรย์จัง โนบิตะกับไจแอนท์ อุซางิกับเรย์จังนี้คือโนบิตะกับใจแอนท์เวอร์ชั่นผู้หญิงเลยค่ะ คือถอดแบบกันมาเป๊ะๆ เลย อุซางิก็ขี้แย เรียนไม่เก่งเหมือนโนบิตะ ส่วนเรย์จังก็ดูมั่นๆ แสบๆ คล้ายไจแอนท์ที่ดูนักเลงหน่อยๆ ที่เหมือนกันคือทั้งคู่ชอบทะเลาะกัน ตีกันทั้งเรื่อง แต่ในยามคับขันคือรักกันมาก ยอมตายแทนกันได้เลยค่ะ
*** ปิดโหวต วันที่ 24 เมษายน พ.ศ.2563 เวลา 00:49:11 น.
1. คู่ไหนดูดุเดือดกว่ากัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่