เจมส์จิ-แต้ว โอ้โหหหหหหห เดอะเบสค่าา

กราบฉากเข้าหอวันนี้มาก เราตามหวีดคู่นี้อยู่หน่อยๆแหละ ฟินมากกกกกกกกกกกกก!!!

เขินกันไหมเนี่ย เราคนดูยังเขินเลย ตอนเล่นเลิฟซีนกับบูมเราก็ว่าดีนะ แต่ดูเจมส์ยังเกร็งๆแบบเกรงใจพี่บูมอะ. ส่วนฉากกับพี่แต้ววันนี้ดูเจมส์จะลื่นไหลมากนะ อิอิ

ส่วนพี่แต้ว เราตกใจมาก ไม่เคยเห็นพี่แต้วจูบจริงแบบนี้ อาจมีจุ้บๆบ้างหลายๆเรื่องที่ผ่านมา แต่เรื่องนี้นั้นนนน โหหห!!!! OMG
นี่อยากรู้เลยว่าถ้าพระเอกไม่ใช่เจมส์พี่แต้วจะเล่นเลิฟซีนแบบนี้ไหมน๊าา อิอิ
แต่ดีที่เป็นเจมส์ เราหวงพี่แต้ว ❤️
ปล. ละครสนุกมากเด้อ สนุกแบบยกให้เป็นที่ 1 ของปีนี้ ของช่อง 3เลย👏🏼
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ปกติก็ไม่ค่อยชอบฉากเลิฟซีนดุเดือด เรื่องนี้ทำออกมาภาพไม่ได้น่าเกลียดอะไรเลย อาศัยมุมกล้องช่วยด้วย เจมส์เป็นหนุ่มแล้ว แต้วกับบูมสปิริตเยี่ยม
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
น่าเกลียด ยังส่งเสริมกัน
ความคิดเห็นที่ 5
เอาจริงนะ ฉากแบบนี้ กล้องซูมไปที่เทียน ไฟ ดอกไม้ หรืออะไรก็ได้ คนดูก็เข้าใจว่าเกิดอะไรขึ้น ฟิเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องแสดงถึงขนาดนี้  เหมือนสนองตัณหาผู้กำกับ คนเขียนบทยังไงก็ไม่รู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่