เครื่องซักผ้า เครื่องอบผ้า แบบฝาหน้า ยี่ห้อไหนดี

อยากได้เครื่องซักผ้า เครื่องอบผ้า แบบฝาหน้า สำหรับใช้ในคอนโดค่ะ 
การใช้งาน: อยากได้ขนาด 10 kg.  สามารถซัก-อบผ้านวมได้ 

รบกวนขอคำแนะนำดังนี้ค่ะ
1. ยี่ห้อไหนดีคะ 
2. เราสามารถวางเครื่องอบผ้าบนเครื่องซักผ้าได้มั้ยคะ เพราะจะวางเครื่องไว้ตรงระเบียงค่ะ 
3. ซื้อเครื่องซัก-อบผ้าในเครื่องเดียวกัน หรือซื้อแบบแยกเครื่องดีกว่ากันคะ 
4. มีข้อควรระวังในการเลือกซื้ออย่างไรบ้างคะ

ขอบคุณมากค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
เราก็อยู่คอนโดเหมือนกัน ใช้เครื่องซักอบผ้าฝาหน้ายี่ห้อนี้ค่ะ ใช้มา2-3ปีแล้ว ดีมากเลย ใช้งานง่าย ซักผ้าสะอาด ดีไซน์ก็สวย กำจัดไรฝุ่นได้
เสียงไม่ดัง อบผ้านี่เกือบแห้งเลย เสื้อเชิ้ตนี่เอามารีดแล้วใส่ได้เลย มีระบบล้างถังซักด้วยน้ำร้อนอุณหภูมิ95องศา เราไม่ต้องเสียเงินซื้อน้ำยาล้างถังซักอีก ถ้าไฟดับตอนเครื่องกำลังทำงานอยู่ ก็ไม่เป็นไรนะ พอไฟมาเครื่องก็จะทำงานต่อ โดยไม่ต้องเริ่มใหม่เลย คุณภาพดีขนาดนี้แนะนำค่ะ คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปมากๆ https://shope.ee/8UiwFUjGVk
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่