มีใครเคยมีประสบการ์ณเกี่ยวกับการคุยกับคนในเครื่องแบบไหมคะ??

คือตามหัวข้อเลยค่ะ เราคุยกับคนในเครื่องแบบเลยจะถามว่าเคยมีใครคุยบ้าง หรือคนมีแฟนในเครื่องแบบมีประสบตอนคุยกันยังไงบ้างคะ ช่วยแชร์ประสบการ์ณด้วยค่ะ คือเราก็เข้าใจว่าเขาไม่มีเวลาอันนี้เรารับได้ แต่เราก็กลัวเขามีแฟนอยู่แล้ว แล้วมาหลอกเราค่ะ แต่เขาก็ทำดีกับเราไม่ลืมที่จะทักหาแต่บ้างทีก็เงียบไปเราก็พยายามคิดบวกว่าเขาทำงานมาเหนื่อยน่าจะง่วงหรือไรก็แล้วแต่ แต่ก็อดคิดไม่ได้ว่าเขาอาจมีแฟนแล้ว TT--TT

ใครมีประสบการ์ณทางด้านนี้มาแชร์หน่อยนะคะ ได้โปรดดดด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่