เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใครเรียนเชฟ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต

สวัสดีค่ะ เราเป็นนักเรียนสายวิทย์นะ เราอยากเข้าโรงเรียนการเรือนของสวนดุสิตมากกกก อยากสอบถามจากผู้รู้ (จริงๆ) คนที่เรียนที่นั่นจริงๆเกี่ยวกับการเข้าหน่อยค่ะ ว่าใช้คะเเนนอะไรยังไง ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง เกรดเราม.ปลายตั้งเเต่ม.4เทอม1 จนม.5 เทอม2 ประมาณ 3.5กว่าๆ สามารถเข้าได้มั้ย เเล้วถ้าทำอาหารได้เเค่นิดๆหน่อย เเต่ชอบทำอาหารมากๆนี่สามารถเข้าได้มั้ยคะ คือเราทำอาหารได้นะ เเต่ไม่ได้ทำเป็นไปหมดมุกอย่างอะ55555พอเข้าใจใช่มั้ย นั่นแหละประมาณนั้นคือทำได้ กินได้ เลยอยากรู้ว่าต้องเตรียมตัวยังไง พอร์ตควรออกมาเเนวไหน อะไรประมาณนี้นะคะ 
**สอบถามจริงๆนะคะ🥺" 
***ขอบคุณสำหรับความรู้ไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ"

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่