พ่อห้ามมีแฟน

เพื่อนๆค่ะพอดีเรามีเรื่องจะมาระบายและขอแสดงความคิดเห็นหน่อนค่ะ คือทางบ้านเราคุณพ่อไม่ให้มีแฟนพ่อจะส่งเราเรียนให้ค่ากินค่าเทอมค่าหอต่างๆนานๆ ก่อนอื่นเราขอบอกก่อนนะว่าเราอายุ19ปีซึ่งตอนนี้จบปีหนึ่งเเล้ว เรื่องก้มีอยู่วันหนึ่งเรามีแฟนปิดบังพ่อมาได้สามเดือนแล้วจู่ๆก้มีคนเอาเรื่องของเราไปบอกพ่อเรา ทำให้พ่อเราไม่พอใจเป็นอย่างมาดถึงขั้นพ่อมาบอกเราว่าไม่ต้องมาเรียกว่าพ่ออีกตัดพ่อลูกกัน ซึ่งคำนี้มันก้ทำให้เราร้องไห้จนพูดอะไรไม่ออกเลย พ่อเราไม่ฟังอะไรเราเลย เรายอมรับนะว่าเราผิดที่เรามีแฟน แต่เราก้ไม่เข้าใจพ่อว่าทำไมไม่พูดคุยกับเราดีๆทำไมต้องรุนแรงขนาดนี้  มีใครเป็นแบบเราบ้างไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่