ขาหักผ่าตัดใส่เหล็กดาม

รบกวนช่วยให้คำแนะนำหน่อยน่ะครับ☺️😊
ตอนนี้ผมขอหักหักสองท่อนแตกหนึ่งตอนนี้ก็ผ่าตัดใส่เหล็กได้3เดือนเกือบ4เดือนแล้วครับแต่ก็ยังมีอาการปวดขาปวดช่วงหัวเข่าอ่ะครับเวลาจะลุกเดินมันก็จะมีปวดเวลานอนถ้าไม่ใส่ผ้ารัดก็จะมีปวดตอนนี้หมอให้ใช้ไม้เท้ายังไม่ให้เดินอีกเดือนกระดูกก็คงคิดหมดถึงจะได้เดิน #ผมอยากทราบว่าคนที่ขาหักผ่าตัดอ่ะครับหลังจากที่ผ่าตัดใส่เหล็กมาสามถึงสี่เดือนยังมีอาการปวดอยู่ไหมครับผม❤️❤️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่