ใครพอจะรู้ชื่อเรื่องของโดจินที่เราเล่าบ้างคะ?

เรื่องแรก : เป็นเรื่องเกี่ยวกับรายการการแข่งขัน เพื่อแต่งงานกับผู้ชายที่ยังไม่แต่งงาน โดยคนที่ชนะจะได้แต่งงานกับผู้ชายที่ยังไม่แต่งงานคนนั้น เนื้อเรื่องประมาณว่า "นางเอกเนี่ยนั่งดูรายการนี้อยู่แต่เป็นรายการจากเว็บเถื่อนไม่ใช่จากรายการOfficial ซึ่งเอกนางก็ดูแล้วบ่นๆอะไรก็ไม่รู้ของนาง นางดูอยากจะเข้าร่วมแข่งขันในรายการนี้มากเพราะในรายการ ผู้ชายที่มาเป็นคนร่วมรายการเป็นคนรวย ที่ยังไม่แต่งงาน  นางจึงวางแผนจะไปเข้าแข่งขันในรายการนี้ เพื่อที่นางจะได้เอาเงินมาใช้หนี้ แต่นางไปสมัครในรายการOfficialจริงๆ นางต้องมาเข้าร่วมแข่งขันกับผู้หญิงประมาณ5คน(?) จนมาเจอกับพระเอก"

เรื่องที่สอง : เป็นเรื่องเกี่ยวกับBDSM(?) คือนางเอกเนี่ย เป็นประธานนักเรียนแล้วเป็นสาวฮอทในโรงเรียนด้วย ส่วนพระเอกจะเป็นหนุ่มแว่น(?) เราจำไม่ค่อยได้อ่ะ แงง;-; นางเอกเนี่ยเหมือนจะเป็นสายBDSM เราจำตอนนึงได้นิดหน่อยเนื้อเรื่องประมาณว่า"พระเอกคือโดนนางเอกกระทำนู่นนี่ จนแบบเหมือนจะชอบที่นางเอกทำแบบนี้กับตัวเองละ แต่เหมือนจะยังขัดขืนอยู่อ่ะ มีวันนึงตอนพักเที่ยงที่โรงเรียน พระเอกเนี่ยกำลังคุยกับหัวหน้าห้องอยู่(คนที่พระเอกแอบชอบ) นางเอกก็ประชาสัมพันธ์เรียกพระเอกไปพบที่ห้องประชาสัมพันธ์ไม่ก็ห้องประธานนักเรียนนี่แหละ (ขอเรียกว่าห้องประชาสัมพันธ์นะคะ) พระเอกก็ขึ้นไปหานางเอก นางเอกก็คุยกับพระเอกอยู่สักพักแล้วเอาเชือกมามัดตัวพระเอกไว้ จากนั้นนางเอกก็ประชาสัมพันธ์เรียกคนที่พระเอกแอบชอบ(หัวหน้าห้องที่คุยกับพระเอกก่อนที่พระเอกจะมาหานางเอกนั่นแหละค่ะ) ขึ้นมาพบที่ห้องประชาสัมพันธ์ คนที่พระเอกแอบชอบก็กำลังจะขึ้นมา นางเอกก็ขู่พระเอกว่า ห้ามส่งเสียงนะ ถ้าไม่อยากให้คนที่เธอแอบชอบรู้ จากนั้นก็เอาผ้ามาคลุมพระเอก จากนั้นคนที่พระเอกแอบชอบก็ขึ้นมาพอดี นางเอกจึงเรียกมาคุยพร้อมกับให้นั่งเก้าอี้คุยกัน แต่นางเอกไม่ได้นั่งเก้าอี้ค่ะ นางเอกนั่งบนตักพระเอกค่ะ คือเหมือนท่าที่พระเอกถูกมัดมันจะคล้ายๆเก้าอี้นุ่มๆไรงี้อ่ะค่ะ นางเอกก็คุยๆกับคนที่พระเอกแอบชอบ สักพักนางเอก นางเอามือไปจับตรงนั้นของพระเอก ก็เหมือนจะขยับขึ้นลงด้วยอ่ะค่ะ ลูบๆไป จนพระเอกเกือบเสร็จ นางเอกก็ขู่ว่าห้ามเสร็จนะ อยากให้คนที่เธอชอบรู้หรอไรงี้ นางก็คุยไปจนเสร็จ คนที่พระเอกแอบชอบก็ออกจากห้องไป นางเอกก็เอาผ้าคลุมที่คลุมพระเอกออก พระเอกก็เสร็จออกมาพอดี"

เราจำได้เท่านี้อ่าา ผิดพลาดตรงไหน
ไม่เข้าใจตรงไหน ก็ขอโทษด้วยนะคะ
ช่วยเราหาหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ;^;

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่