ผมดู Nocturnal Animals แล้วสงสัยอยู่ 2 เรื่อง สปอย

1. ตกลงลูกสาวนางเอก เป็นชู้กับสามีนางเอกเหรอครับ

2. ลูกสาวนางเอกเนี่ย ใครคือพ่อ

ป.ล. อ่านๆมา เขาบอกว่า นางเอกทำแท้งลูกที่มีกับพระเอกสำเร็จแล้ว
ผมก็เลยงง ในหนังเนี่ย ลูกสาวนางเอก เป็นชู้กับพ่อตัวเองเนี่ยอะนะ
แสดงความคิดเห็น