มีคอนโดส่วนตัวที่ปราณบุรี ถ้าจะไปพักช่วงนี้ควรหรือไม่ควรครับ ? มีท่านใดย้ายไปต่างจังหวัดช่วงนี้ไหมครับ

คืองานที่ทำ ถูก กทม. มีคำสั่งให้ ปิด จนถึง 30 เม.ย.
อยู่กับบ้านมา 10 วันแล้ว

พอดีมีคอนโดส่วนตัวที่ปราณบุรี ซึ่งคอนโดนี้คนมาพักน้อยมาก
มองดูน่าจะปลอดภัย

เลยอยากถามความเห็นว่า

ถ้าขับรถส่วนตัวจาก กทม. เพื่อไปพักที่นี่

ในแง่กฏหมาย ตอนนี้ถ้าออกจาก กทม. ไปหัวหินนี่ผิดไหมครับ

ในแง่ความปลอดภัย ถ้าใช้รถส่วนตัว ระวังเรื่องอาหารการกิน จะพอปลอดภัยไหมครับ

มีท่านใดที่ย้ายจากกทม.ไปอยู่ต่างจังหวัดบ้างไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่