ช่วยแนะนำร้านขายไหมพรมถักที่ยังเปิดอยู่หรือ online ที่น่าเชื่อถือหน่อยครับ

ปกติแฟนจะไปเลือกซื้อเอง แต่ห้างปิดหมด ไม่ทราบว่าร้านไหนที่น่าเชื่อถือบ้างครับ เห็นมีแต่ร้านใน facebook โอนเงินก่อนทั้งนั้น ไม่ทราบว่าสมาชิกคนไหนเคยซื้อร้านไหนบ้างครับ

อีกอย่าง ยี่ห้อและขนาดในรูป ใช้อะไรแทนได้บ้างครับ ผมค้นหาเจอ ไหม summer เหมือนกันมั้ยครับ แล้วต้องเป็นขนาด 16 หรือ 20 ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview