ผมสงสัยคับว่าม.รามอะมีเกย์เยอะไหม

ตามมี่ถามผมสงสัยว่ามีเยอะไหมคือผมไม่ได้รังเกียจอะไรนะคับผมก้มีเพื่อนเป็นเพศที่สามไม่ค่อยมากส่วนมากเป็นเพืาอนผู้หญิงเพราะพวกนางเรียนเก่งมากกกก้เลยยุกับพวกนางเค้าจะได้สอนกนังสือผมอต่พอผมถามว่าไปเรียนที่ไหนต่อก้บางคนก้ไปเรียนกันที่บ้านเกินหมดเลยก้ยังแต่ผมที่โดดเดี่ยวยุกทม โทดๆกับเข้าเรื่องผมก้อยากรู้ว่ามีเยอะไหมหรือว่าไม่มี แล้วที่ม.รามเข้ารับน้องไหมคับ
แสดงความคิดเห็น