ผมอยากทำ map แจ้งตำแหน่งขาดแคลน mask ในโรงพยาบาล แบบ online ครับ จะเริ่มอย่างไรดีครับ

ผมอยากทำ map แจ้งตำแหน้งขาดแคลน mask ในโรงพยาบาล แบบ online และ ดูได้ว่าได้รับจากรัฐหรือ จากบริจาค มาเท่าที่ ที่เหลือเท่าไร ต้องการเท่าไร

ถ้าเราทำขึ้นมา เราจะช่วยโรงพยาบาลได้เร็วก่อนโรงพยาบาลจะขาดแคลน แถมสามารถตรวจสอบหน้ากากได้ด้วยว่าถึงโรงพยาบาลหรือไม่

โดย เราจะให้เจ้าหน้าที่โรงพยาบาล คียจำนวนที่ต้องการ 
ถ้าได้จากรัฐมาเท่าไร ก็ใส่ข้อมูล ยังต้องการอีกเท่าไร ต้องช่วยอีกเท่าไร

เพราะตอนนี้มีข่าว ขาดแคลน แต่มีข่าวกักตุนหน้ากากด้วย ทำให้เราไม่รู้ว่า

หน้ากากแต่ล่ะที่ขาดเท่าไรกันแน่ ผมอยากชวนทุกคนมาร่วมช่วยผมหน่อยครับ

ผมไม่มีความรู้ว่าแต่ไอเดีย แต่ผมอยากใช้ ไทยรอดพ้นโควิดนี้ไม่งั้น ประเทศพังแน่

มีคนพอจะรู้ไหมผมควรเริ่มอย่างไรดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่