ช่วยแนะนำซีรีย์สนุกๆไม่น่าเบื่อแนวๆนี้ให้ทีค่ะ

เรื่องที่จขกท.ดูแล้วชอบมีประมาณข้างล่างนี้ค่ะ จะเป็นซีรีย์ฝรั่งหรือซีรีย์เกาหลีก็ได้ค่ะ ดูได้ทุกแนว แต่ค่อนข้างไม่ชอบแนวบู๊ ขอแบบเนื้อเรื่องไม่น่าเบื่อ ลุ้น คาดเดายาก สนุก ตื่นเต้น น่าติดตาม เนื้อเรื่องไม่จำเจ  ขอมากไปมั้ย55555
ซีรีย์ฝรั่งที่ดูแล้วชอบ
1.peaky blinders
2.game of thrones
3.true blood (ดูไม่จบ)
4.the vampire diaries (ดูไม่จบ)
5.pirates of the caribbean
6.vampire twilight

ซีรีย์เกาหลีที่ดูแล้วชอบ
1.the Kingdom
2.the Princess man
ดูมาเยอะแต่นึกออกที่ชอบๆมีประมาณนี้ แหะๆ
เพี้ยนปูเสื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่