นำรถเข้าจูนกล่องที่ศูนย์แต่มีไฟแจ้งเตือนเครื่องยนต์สีเหลืองไม่หาย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ อยากทราบว่าเกิดจากอะไร นี่เข้าศูนย์เลยนะครับ ช่างไม่ได้ตรวจเช็คก่อนส่งให้เราหรอครับ 
พี่ๆเพื่อนๆ ท่านไหนเคยประสบปัญหาแบบนี้บ่างครับ... หรือเป็นไปได้ไหมที่จะเลี้ยงไข้ให้เราเข้าไปอีกและเสียค่าแรงอีก
#เปลี่ยน ท่อกรอง พร้อมจูนกล่อง รถใหม่  
แสดงความคิดเห็น
Preview