ทำอย่างไรถึงจะติดต่อสายการบิน Emirates ได้ครับ

จขกท. ได้ทำการจองตั๋วไปยุโรปเมื่อเดือนกุมภา 63 ครับ แต่ดันเกิดวิกฤต Covid-19 ทำให้ต้องทำการเลื่อนการเดินทางออกไป ส่วนเงื่อนไขการเปลี่ยนตั๋วเดินทางคือต้องโทรไปที่สายการบินเพื่อให้เขาเปลี่ยนให้เพราะถ้าเปลี่ยนในจัดการจองจะเสียค่าธรรมเนียมในการเปลี่ยนแปลง พอโทรไปที่สำนักงานสายการบินที่อโศกก็สายไม่ว่าง พอโทรไปเป็นภาษาอังกฤษก็รอสายนานมากเลยครับเกือบ 3 ชม. ไม่มีคนรับซะที อยากสอบถามเพื่อนๆพี่ๆในพันทิปครับว่ามีวิธีไหนบ้างที่จะสามารถติดต่อสายการบินได้เพราะเหลือเวลาอีกไม่กี่วันก็จะถึงกำหนดบินแล้วครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่