[SR] รีวิวไขมันหน้าเด็ก

วันนี้มารีวิวการฉีดไขมันหน้าเด็กครั้งแรกเลย
เมื่อวันที่29กุมภา2563 มีนัดฉีด เราได้ฉีดคิวแรก ก่อนจะทำมีพี่พนักงานมารัดผมให้ด้วย น่ารักมาก ใจดี พอถึงเวลาทำคุณหมอจะประเมินหน้าของแต่ละคน หลังจากนั้นเข้าขั้นตอนการดูดไขมันที่ขา ฉีดยาชาที่ขาจะบอกว่าเป็นการฉีดที่เจ็บมากจะบอกไม่เจ็บเลยมันก็จะดูโกหก แต่เพื่อความสวยคือทนได้ คุณหมอใจดีชวนเราคุยตลอด พูดเพราะ น่ารัก เพราะเราเคยทำลักยิ้มกับคุณหมอมาก่อน ฉีดที่หน้าก็ไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่ แต่ก็รู้สึกได้ค่ะ วามันมีอะไรเข้ามาใบหน้าของเรา หลังจากทำเสร็จตกใจเล็กน้อย มันบวมไปหมดเลย มึนยาชาเดินไม่ไหว นั่งพักที่คลีนิกสักพัก ก็กลับบ้านได้ปกติ หลังจากกลับบ้านเราต้องปฏิบัติตัวตามที่คุณหมอแนะนำอยางเคร่งครัด ทานโปรตีนเยอะๆ ทานน้ำฟักทองลดบวม น้ำมะพร้าว รูปสุดท้ายปัจจุบัน20วันค่ะ
ใส่โค้ด
ชื่อสินค้า:   รีวิวไขมันหน้าเด็กไอดอลคลีนิกพระราม9
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง โดยได้รับส่วนลดหรือสิทธิพิเศษจากเจ้าของสินค้าเพื่อแลกกับการรีวิว
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

ข้อมูลเพิ่มเติม

• ได้ส่วนลดจากการทำหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่