คั่นกู 2gether ถือว่าเป็นปรากฎการณ์ซีรี่วาย ของไทยเลยรึปล่าว

ผมเป้นชายแท้ฮะ แต่ก็เฝ้าดูgmmtv บ่อยๆ ก็เห็นซีรี่วายผ่านตาบ่อยๆ  แต่สำหรับผมซีรี่ย์ที่ถือเป็นปรากฏการ์ณทุกประเภทของgmmtv คือ รักนะเป็ดโง่ ที่ดีเจพุฒกับมุกแจ้งเกิดเลย   หลังจากนั้นที่คู่ปังๆในความรู้สึกก็ คริสสิงโต  เตนิว   ออฟกัน   เอาจริงคือช่องทำแนวนี้รุ่งมากแต่พอมาเรื่องคั่นกู  ดังมากในความรู้สึกมากกว่าซีรี่วายที่ผ่านๆมาเลย ด้วยจำนวนตอนที่ไม่ได้เยอะด้วยปัจจุบัน  อยากรู้ว่าเพื่อนๆคิดยังไงกับซีรี่นี้ครับ คิดว่าถือว่าเป็นเรื่องฮิตต้นๆของgmmtvเลยได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่