ตามหาหนังครับ

กระทู้คำถาม
เป็นหนังที่เคยดูครับจำชื่อไม่ได้ น่าจะของญี่ปุ่น
จำได้แค่ว่าตอนเกือบๆท้ายเรื่องพระเอกไปนั่งที่โต๊ะ(น่าจะของนางเอก) แล้วก็เขียนะลงไปบนโต๊ะ(ใช้ที่ลบปากกาเขียน) แล้วก็มีคนเขียนตอบกลับมา(คงจะเป็นนางเอก) คุยๆไปคุยมานางเอกถามมาว่ารักหรือชอบอะไรนี่แหละ พระเอกกำลังจะเขียนกลับไปแต่เหมือนหมึกลบปากกาจะหมด พระเอกเลยกดๆๆ ให้เป็นรูปหัวใจ จำได้ประมาณนี้อ่าครับรบกวนช่วยหาให้หน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่