ขออนุญาตสอบถามเพื่อตามหาการ์ตูนมังงะเก่าๆ เกี่ยวกับกันดั้ม

กระทู้คำถาม
คือการ์ตูนเรื่องนี้เคยอ่านตอนเด็กครับ เป็นเรื่องราวที่เกี่ยวกับการเอากันพลา (ที่เป็นของเล่น) มาต่อสู้กันแบบเสมือนจริง (ซิมูเลเตอร์)
พอดีอ่านมาจากหนังสือการ์ตูนของคุณพ่อครับ แล้วตอนนั้นชอบมาก จนตอนนี้หนังสือมันได้หายไปแล้วครับ จำชื่อเรื่องไม่ได้ และอยากติดตามต่อ
ตอนนี้คุณพ่ออายุ 48 แล้วครับ ท่านอ่านตั้งแต่ช่วงวัยรุ่น น่าจะเป็นการ์ตูนที่เก่ามากๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่