สอบถามเกี่ยวกับ ds 3ds pokemon ครับ

ถึงจะหมดเจนมานานแล้ว แต่อยากรู้ว่าถ้าผมเล่น
pokemon diamond jp ในเครื่อง dsi ll จะสามาถเทรดกับ pokemon pearl ที่เล่นในเครื่อง 3ds jp ได้ไหมครับ
 หรือต้องเทรดระหว่างเครื่อง nds ด้วยกัน หรือ 3ds ด้วยกันเท่านั้นครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview