สอบถามที่รับฝากเลี้ยงสุนัขพันธุ์ใหญ่ แถวปิ่นเกล้า ราชพฤกษ์ บางกรวย บางบัวทองค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขอสอบถามทุกๆท่านนะคะ
พอดีว่าจะต้องไปทำธุระที่ต่างจังหวัด ไปกันทั้งบ้านเลย เป็นเวลาประมาณ 1 สัปดาห์
ไม่สามารถพาน้องไปด้วยได้ค่ะ
น้องเป็นพันธุ์ลาบราดอร์ อายุ 1 ขวบกว่าๆ หนัก 35 kg.
ตัวเมีย ทำหมัน และได้รับวัคซีนครบค่ะ

ไม่ทราบว่าพอจะมีสถานที่แนะนำในการฝากเลี้ยงน้องมั้ยคะ
ถ้าได้แถวโซนปิ่นเกล้า ราชพฤกษ์ พุทธมณฑล บางกรวย บางบัวทอง จะดีมากเลยค่ะ ^^

ปกติจะเลี้ยงน้องในบ้าน ปล่อยไปวิ่งเล่นเช้า-เย็น
น้องนอนปกติได้ ไม่ต้องห้องแอร์ค่ะ

ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่