แนะนำจอติดรถยนต์ราคาถูกๆทีครับ

ไม่มีความรู้ด้านนี้นะครับ
ทุกวันนี้เห็นมีเยอะพอสมควรราคาก็ 4-6 พัน ฟังชั่นเยอะเหมือนแทปเลท

แต่สำหรับผม
1.ต้องการแค่ฟังเพลงจากโทรศัพท์ได้
2.ควบคุมเลือกเพลง เสียง จากพวงมาลัยได้
3.ดูกล้องถอยหลังได้
4.GPS navigator แม่นๆ
แค่นี้ ไม่ได้อยากเล่นอะไร

เลยอยากได้ตัวที่ราคาถูกๆ ซักไม่เกิน1500 บาท
เห็นมีตามชอปปี้อยู่ แต่ไม่รู้น่าใช้รึเปล่า

ข้อ1-3 คิดว่าโอเค แต่ข้อ4.GPS เนี่ย ไม่รู้แม่นมั้ย
เปรียบเทียบจากโทรศัพท์รุ่นไม่แพง
มันดูแผนที่ไม่แม่นเลย จะทำให้หลงซะเปล่าๆ(ไม่รู้จะใช้ในกรณีนี้ได้มั้ย)
ปกติไปไหนมาไหนดูแผนที่ในไอโฟนตลอด(แม่น) เป็นคนที่ไปที่แปลกๆไม่ถูกเลยถ้าไม่มีแผนที่นำทาง

อยากได้จอซัก 7 นิ้ว จะได้ไม่ดูใหญ่เกินไป
ใช้กับ swiftปี17 ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่