[Prediction Game] Survivor: Winners at War Ep. 5 - The Buddy System on Steroids

กระทู้สนทนา

สวัสดีทุกคนค่ะ แนะนำตัวอย่างเป็นทางการ พี่ขวัญเองค่ะ
เห็นเกมนี้ห่างหายไปนาน เลยขอถือโอกาสมาเปิด Prediction game ของ Survivor: Winners at war นะคะ แต่ตอนแรกคือตอนที่ 5 แล้วก็ตาม
เซอร์ไวเวอร์ซีซั่น 40 ที่รวบรวมผู้ชนะของแต่ละซีซั่นมาห่ำหั่นกัน

แม้ไม่เคยเล่น Survivor in PANTIP พี่ก็มาเป็นโฮสต์เกมเซอร์ (แม้จะเป็นแค่ Prediction) ได้ค่ะ
ใครผ่านไปผ่านมา สามารถร่วมเล่นร่วมสนุกกันได้เต็มที่เลยนะคะ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่