ถามหน่อยครับ แฟนไปซื้อคอร์ส meso fat คลีนิคความงามแห่งหนึ่ง ใช้ V line sol ราคาสองหมื่น

กระทู้คำถาม
เท่าที่ลองหาข้อมูลดูราคากล่องนึงมัน2พันเองทำไมคอร์สถึงราคานั้นครับ แล้ว meso ตัวนี้มันถือว่าอยู่ในเกรดไหนครับ แนะนำด้วยครับดูแล้วน่าเป็นห่วง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่