สรุปแล้วกรีดนี่ตายจริงๆใช่ไหมคะ?? (แขนกล)

ตอนท้ายจากภาค BH(full metal alchemist brotherhood) กรีดตายค่ะ(;-;) แล้วเราอยากรู้ว่ากรีดจะกลับมาไหมคะ? เพราะรันฟานมีศิลาอยู่ และตระกูลเหยา(ตระกูลของหลิน)ก็ได้ครอบครองศิลาแล้วหลินก็ได้ขึ้นเป็นกษัตริย์ค่ะ แล้วทีนี้ ใครที่จะเป็นคนใช้ศิลาให้ไม่แก่ไม่ตายหรอคะ? ถ้าใช้กับตัวเองที่ขึ้นเป็นกษัตริย์แทนแล้วแสดงว่ากรีดก็ต้องกลับมา เพราะหลินไม่มีทางไปคู่กับคนอื่นนอกจากกรีดแน่ค่ะ(เพราะสองคนนี้คู่กัน แอร้ยย💓) ได้ข่าวว่ามีมังงะเล่มต่อจากตอนจบด้วยเลยคิดว่าในมังงะเล่มนั้นอาจจะมีบอกก็ได้นะคะ เรื่องของหลินกับกรีด! รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ;-; ขอบพระคุณมากค่าาาาา🙏🥺💓
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่