FindMyMobile ของ Samsung

ผมอยากสอบถามว่า ถ้าลบเรา เครื่องเราออกจาก FindMyMobile ของแอคเคาเรา เราจะเพิ่มกลับมาใหม่ยังไงคับ

คือก่อนหน้าเนี่ย ผมหาโทรศัพท์ในบ้านนี้แหละ แล้วพอใช้เสร็จจะกด ล็อกเอ้า แต่ คิดว่าปุ่ม "ลบเครื่อง" คือปุ่มล็อกเอ้า ผมเลยกดไป ปรากฎว่ามันไม่ไช่ปุ่มล็อกเอ้าแต่มันคือปุ่มลบมือถือผมใน FindMyMobile แทน ที่นี้ผมเลยหาวิธีที่จะเพิ่ม อุปกรณ์เราเข้าไปยัง FindMyMobile แต่หาไม่เจอคับเพราะวิธีการในยูทูปคือเพิ่มแบบไม่เคยลบมาก่อน แล้วยังเป็นรุ่นเก่าอีกแถม ยังไม่เคยล็อกอิน Samsung Account อีกแต่ของผม 1.เคยล็อกอินใน Findmymobile แล้ว 2.ของผมมันคนละรุ่นกับในคลิป 3.ผมล็อกอิน Samsung Account แล้ว คือถ้าผมจะล็อกเอ้า Samsung Account แล้วล็อกอินใหม่ คือ มันจะต้องลบบัญชี อย่างเดียวเพราะมันไม่มีปุ่มล็อกเอ้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่