ขอถามเรื่องเกี่ยวกับ sex ค่ะ 18 +

เรากับแฟนกำลังคิดว่าจะมีครั้งแรก
แต่ไม่เคยกันทั้งคู่เลย เคยแต่ดูคลิป หนังav
มีเรื่องสงสัยใครรู้ตอบหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

1.แฟนมีอวัยวะเพศเล็กมากค่ะ ใส่ถุงยางไซส์เล็กสุดก็หลวม เลยสงสัยว่าถ้าอวัยวะเพศเล็กมาก ใส่ถุงยางยังไงคะ

2.เขาซื้อยาปลุกอารมณ์มากินด้วยในเนตมีหลายยี่ห้อมากเลย เราสงสัยว่าแล้วถ้าผู้หญิงจะกินยาปลุกอารมณ์ กินยี่ห้อไหนคะหรือว่ากินของผู้ชายก็ได้ (อันนี้อยากรู้เฉยๆนะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่