ขับรถเที่ยวน่านจากในเมืองไปบ่อเกลือแล้วไปพักแสงทองรีสอร์ททันไหม

เดินทางถึงสนามบินน่านประมาณ 9 โมงเช้า จะไปเที่ยวบ่อเกลือแล้วไปนอนที่แสงทองรีสอร์ท ขอถามค่ะ
1. เช่ารถ ecocar สามารถขับไปไหวไหมคะ 
2. จากในเมืองน่านไปบ่อเกลือทางไหนดีคะ แล้วจะไปพักแสงทองรีสอร์ททันไหม (ซื้อ VC) ไว้ค่ะ ไปทางไหนดีคะ
3. อ่านมาว่าขาไปเชียงกลางไปทางอช. ดอยภูคา ลงทางปัวได้ ทางเป็นไงบ้างคะ โค้งโหดไหม ส่วนตัวเคยขับรถไปปายหลายครั้งค่ะ
รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่