เคยสมัคร True Wallet แล้วยกเลิก ข้อมูลพวกเลขบัตร ปชช จะถูกลบด้วยไหม

กระทู้คำถาม
เคยสมัครใช้ทรูวอลเล็ต ผูกกับเบอร์ทรู ที่เป็นแพ็คเกจเน็ตบ้าน

ตอนนี้ยกเลิกเน็ตบ้านไปแล้ว ยกเลิกทุกอย่างที่เป็นทรู เลยสงสัยว่า ข้อมูลของเราทุกอย่างที่อยู่ในบัตร ปชช ที่ใช้สมัคร

จะถูกลบไปด้วยไหมครับ หรือทางผู้ให้บริการนั้น สามารถเอาข้อมูลเราไปใช้ได้ไหม ถ้าไม่ได้เป็นสมาชิกแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่