ที่ไหนรับทำสังข์รดน้ำแต่งงานบ้าง????

สวัสดีค่ะ. พอดีเรากำลังจะจัดงานแต่งงาน. อยากทราบเรื่องสังข์ที่ใช้รดน้ำ ส่วนตัวอยากเลือกเอง. อยากรุ้ว่าเราควรเลือกสังข์แบบไหน เหนในอินเตอร์เนทมีหลายแบบ สังข์มุก เบญจรงค์ ฯลฯ  จึงอยากทราบว่า สังข์รดน้ำแบบสวยๆความหมายดีๆ แท้จริงแล้วควรเลือกแบบไหน. แล้วถ้าเราอยากไปเลือกไปสั่งทำเองทุกขั้นตอน จะต้องไปที่ไหนคะ. รบกวนท่านใดพอทราบรายละเอียด. แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่