ใครเคยดูการ์ตูน baki บ้างครับที่ เเจ๊คเเฮมเมอ มันเพิ่มส่วนสูงจาก 193 เป็น220เรื่องจริงทำได้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ภาคล่าสุดที่ฉายใน netflix จะมีตอนนึงที่เเจ๊คมันโพล่มาเเล้วส่วนสูงขนาดตัวเพิ่มขึ้นมันบอกมันไปยืดไขกระดูกมาทั้งตัว อยากรู้ว่าเรื่องจริงทำเเบบนั้นได้มั้ยครับในการเพิ่มส่วนสูงเป็นสิบๆเซนสำหรับคนหยุดโตครับ เจ็บเเคาไหนก็ยอมครับถ้าทำได้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่