ปี 2020 แล้วจะหาเครื่องเล่นเทปใบ้ได้ที่ไหนบ้างครับ มือสองก็ได้

ตามหัวข้อเลยครับ เอามาใช้ตอนสอนนักเรียน เปิดจากซีดีมันไม่ดัง กลบเสียงที่นักเรียนคุยไม่ได้ ที่ รร มีเครื่องเล่น ซีดี และเทป aj เลยต้องแปลงไฟล์บทเรียนจากซีดีลงเทป จะเปิดกับNotebook ก็ไม้ไหว เพราะสอนห้องแรกเสร็จแบกลำโพงตัวใหญ่ไปอีกห้องลำบาก เทปกับเครื่องเล่นเทปจบเลยดังสนั่นลั่นห้อง  หาซื้อได้ที่ไหนครับเทปใบ้อัดได้  มือสองก็ได้ แต่ต้องการดู จับ ลูบ คลำสินค้าก่อนซื้ออ่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่