ลูกหมาพันชิวาวา ผสมมิเนอจอร์ อาเจียน ซึม

น้องอ้วก อาเจียน ซึม ก่อนหน้านี้ไม่กี่ชม.ยังปกติอยู่เลยนะคะ ตอนนี้พาน้องไปหาหมอหมอให้น้ำเกลือน้อง กับฉีดยาแก้อักเสบ แก้ปวดท้องให้น้อง ตอนนี้ยังน้ำเกลืออยู่เลยค่ะ แบบนี้รักษาถูกวิธีไหมคะ ใช่เลี้ยงไข้น้องหรือเปล่า สงสารน้องน้องอายุ 3เดือนเองค่ะ ยังไม่ได้ฉีดวัคซีนกดับถ่ายพายาธิ หมอบอกยังทำให้ไม่ได้ค่ะ

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ กลัวน้องเป็นอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่