จะซื้อของในร้านค้าแล้วไม่เอาแล้วเอาไปวางที่อื่นแปลกมั้ย

แฟนเป็นคนชอบหยิบของมาใส่ตะกร้าแล้วอยู่ๆก็ไม่เอา แต่ไม่ยอมไปเก็บที่เดิม ไอเราก็เตือนหลายครั้ง เค้าก็บอกว่ามันไม่ผิด แต่เราว่ามันไม่ควรอ่ะ มันเป็นเรื่องปกติมั้ยคะในสิ่งที่แฟนทำ แล้วทำหลายรอบ นี่ ทะเลาะกันเพราะเราขอให้เค้าเลิกทำนิสัยนี้ แต่เค้าก็ยืนยันว่าไม่ผิด อยากรู่ว่าเราคิดมากเองหรือว่าควรเลิกนิสัยนี้จริงๆ?
 ถ้าแท็กไม่ถูกห้องขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น