เวลาฝึกยิงขีปนาวุธจาก F16 ถ้าหมดต้องสั่งหรือผลิตเองครับ

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านครับ

พอดีดูยูทูปเก่าๆ ทางกองทัพอากาศไทย ฝึกซ้อมเครื่องบินรบ F16 โดยการยิงขีปนาวุธนำวิถี

พอซ้อมยิงไปบ่อยๆ ขีปนาวุธหมด ไม่ทราบว่าต้องสั่งนำเข้าหรือทางกองทัพอากาศผลิตใช้เองครับ 
พอดีผมสงสัยครับ 
ขอบคุณครับสมาชิกทุกท่าน ที่มาตอบให้หายสงสัยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview