ผมเป็นไข้เลือดออกตอนนี้รักษาตัวอยู่รพ.ต้องการคำแนะนำในการปฏิบัติตัวเพื่อให้หายไวที่สุดผมเครียดมาก

ผมนอนรพ.จะเข้าคืนที่3แล้วครับผลสรุปเลือดคือเป็นไข้เลือดออกผื่นตามตัวผมเริ่มขึ้นลางๆแล้วไข้ผมก็ขึ้นลงเรื่อยๆผมต้องการวิธีปฏิบัติตัวที่จะทำให้หายเร็วๆมากๆเพราะวันนี้วันที่12แล้ววัน20ผมต้องสอบแล้วที่สำคัญคือผมอยู่ม.3ต้องทำเรื่องอะไรอีกเยอะเลยอีกทั้งงานค้างเรียนไม่ทันเพื่อนอีกผมสงสารแม่ด้วยที่ต้องเดินทางจากบ้านมารพ.ไกลๆผมกลัวว่าต้องอยู่รพ.อีกเป็นอาทิตย์ใครพอมีความรู้ช่วยผมด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่