Move on ยังไงกับแฟนเก่า???

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เรายังมูฟออนจากคนๆนึงไม่ได้เลยยังเป็นห่วงเค้าตลอดเวลาคิดถึงตลอด เค้าก็ยังมูฟออนจากเราไม่ได้เช่นกันค่ะ เค้าง้อเรามาตลอดแต่เหตุที่เราไม่อยากกลับไปเพราะเราไม่อยากเจอเค้าทำเรื่องเดิมๆ ทะเลาะกันซ้ำซาก เอาง่ายคือเราหมดความอดทนกับเค้าแล้วแต่เรายังรักยังห่วงการใช้ชีวิตของเขาอยู่ ทั้งๆที่เราพยายามมีคนใหม่ แต่มันก็ไม่ได้รู้สึกว่าจะมีใครมาแทนที่เค้าได้เลยค่ะ ใครพอจะมีวิธีที่ดีกว่านี้ไหมคะ เราไม่โอเคเลยจิตใจหม่นมาก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่