สอบถามครับ บริษัทรถเอารถเราไปเกิดอุบัติเหตุก่อนส่งมอบให้เรา

ผมใช้ Nissan Navara Black Edition อยู่ พอดีผมจะไปต่อประกันวันนี้แต่พอไปถามเขา เขาบอกว่าผมเคยเคลมกระจกบานหน้ามาก่อนทั้งๆที่ผมไม่เคยเคลมอะไรเลย เลยสอบถามทางประกัน เขาก็แจ้งมาว่ารถผมเคลมเมื่อวันที่ 9 กุมภา ปี 2562 แต่ว่าผมรับรถเมื่อวันที่ 11 กุมภา 2562 แสดงว่าเขาเอารถผมไปเกิดอุบัติเหตุมาใช่ไหมครับ แบบนี้เราควรทำไงดีครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่