การปรับสมุด ธนาคารไทยพาณิช ที่ไม่ได้ปรับมานานหลายปี พอไปปรับอีกที มันบอกพื้นที่ไม่พอเพราะผมไม่ได้อัพมานาน

กระทู้คำถาม
จะถามเรื่องการปรับสมุดบัญชี ของ SCB คือผมไม่ได้ปรับสมุดบัญชีมานานมากเป็นปีละครับ ละวันนี้ลองไปปรับที่ตู้ดู มันขึ้นว่าสมุดพื้นที่ไม่พอ ผมต้องทำเรื่องขอสมุดใหม่อีกเล่มก็จริง แต่อยากจะถามว่าสามารถทำให้สมุดเล่มเก่ามันเต็มก่อนได้ไหมครับ เพราะมันว่างหลายหน้ามากเสียดายพื้นที่ มีวิธีแนะนำอะไรยังไงปะครับ ละถ้าไปติดต่อต้องทำไง เสียค่าบริการส่วนไหนบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่