ผมสามารถหาคนสอนใช้สอนขับ Subaru ได้จากไหนบ้างครับ?

สวัสดีครับ พอดีผมพึ่งได้น้อง Suzy ซูบารุ XV ปี 2014 มือสองมา

อยากจะเรียนรู้วิธีดูแลรักษา รวมถึงการขับขี่ แลัการใช้ฟังก์ชันต่างๆของน้อง

ไม่ทราบว่าผมสามารถศึกษาและหาข้อมู,เหล่านี้จากไหนได้บ้างครับ?

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview