ทำไม messenger fb ถึงไม่มีสตอรี่เหมือนของคนอื่น ???

กระทู้คำถาม
อัพเดทmessenger ทุกครั้งที่ให้อัพเดท แต่ก็ไม่มีให้ตั้งแต่เริ่มมีสตอรี่ในmessenger มา ตั้งแต่ปี58-59 จนตอนนี้ก็ยังไม่มีสตอรี่ให้ แต่ถ้าเอาเฟสคนอื่นมาล้อคอินในเครื่องเราก็มีปกติ แต่ของเราไม่มี แต่ถ้าเอาของเราไปล้อคอินเครื่องเพื่อนก้ไม่มีเหมือนเดิม เป็นแบบนี้มานานแล้ว ต้องทำไงค่ะ???

ใครทราบช่วยตอบหน่อยค่ะ ??

#มีรูปในคอมเม้นค่ะเพี้ยนหลงรัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่