ขอคำแนะนำขั้นตอนเกี่ยวกับการจัดตั้งนิติบุคคลหมู่บ้านจัดสรรเมื่อถึงเวลาครบกำหนดที่โครงการหมู่บ้านดูแลครบ2ปี

ขอคำแนะนำขั้นตอนเกี่ยวกับการจัดตั้งนิติบุคคลหมู่บ้านจัดสรรเมื่อถึงเวลาครบกำหนดที่โครงการหมู่บ้านดูแลครบ2ปี...ในวันที่โครงการในประชุมในเรื่องการจัดตั้งนิติบุคคลหมู่บ้านผู้ซื้อบ้านทุกหลังคาเรือนจะต้องทำขั้นตอนอย่างไรต่อไปหรอครับ...แล้วใครจะมาเป็นกรรมการและประธานนิติบุคลหมู่บ้านครับและราคาค่าส่วนกลางในแต่ละเดือนใครเป็นผู้กำหนดหลังจากจัดตั้งนิติบุคคลหมู่บ้านลูกบ้านสามารถเสนอแนวความคิดอะไรกับนิติบุคคลหมู่บ้านได้ไหมแล้วเมื่อจัดตั้งนิติบุคคลหมู่บ้านแล้วโครงการหมู่บ้านที่เราซื้อในตอนแรกจะทิ้งเราเลยใช่ไหมครับ 

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่