ถามเกี่ยวกับการ์ตูนของบงกชหน่อยครับ

อยากสอบถามว่า มีเรื่องไหนของบงกชที่มี Fanservice เยอะๆบ้างครับ ?
(Fanservice ระดับ To Love Ru , Negima , Ikki Tousen , Highschool DXD พวกนี้อ่ะครับ ไม่ต้องถึงกับมีอะไรกันให้เห็นจะๆ อ่ะครับ)
อยากลองอ่าน อยากรู้ว่าจะเซ็นเซอร์มีเยอะขนาดไหนด้วย

ปล.หลังไมค์มาก็ได้นะครับ ถ้าคำถามนี้ไม่ค่อยดี

ขอบพระคุณมากครับยิ้ม

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
Maken-ki , อลวนสุดป่วน นางฟ้าตัวยุ่ง , อลวนวุ่นรัก เทพสาวสุดป่วน , เทพตกสวรรค์ , Fate/stay night heaven's feel
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่