ใส่ที่อยู่ผู้ส่งกับผู้รับสลับกันพัสดุจะตีกลับไหม?

คือเราเป็นคนไม่ค่อยรอบครอบอะค่ะข้อเสียเลย เราส่งพัสดุไปต่างประเทศค่าส่ง7ร้อยกว่าบาท แต่เราใส่ที่อยู่ผู้ส่งกับผู้รับสลับตำแหน่งกัน ไปใส่ผู้รับอยู่ซ้ายบน ผู้ส่งอยู่ด้านล่างอะค่ะ แต่ชื่อผู้รับในใบเสร็จ และประเทศถูกต้อง 

ลองไปติดต่อกับสาขาที่เราส่งแล้วค่ะ เค้าบอกทำอะไรไม่ได้นอกจากรอ เพราะสินค้าส่งไปที่ศูนย์แล้ว ที่ศูนย์เค้าไม่ได้ให้คนภายนอกเข้าไป

แบบนี้พัสดุจะตีกลับไหมคะถ้าตีกลับส่งใหม่เราช็อคกับค่าส่งเลย สอบถามคนเคยเจอเหตุการแบบนี้หน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่