Nintendo Switch Lite ดีไหม?

กระทู้คำถาม
อยากได้เครื่องเล่นเกมส์พกพาสักเครื่องเพราะไม่ชอบเล่นเกมส์บนมือถือ มันให้ความรู้สึกไม่เหมือนการเล่นจาก Console ที่ได้สัมผัสปุ่มจริงๆ ที่บ้านมี PS2, 3, 4 อยู่แล้ว แต่หลังๆทำงานเดินทางบ่อยไม่ค่อยได้เล่นเลยอยากได้แบบพกพาก็เล็งๆ Nintendo Switch Lite ไว้ แต่ห่างหายจากค่ายนี้มานานมากกกก เลยอยากถามว่ามันโอเคไหมครับ หรือมีเครื่องรุ่นอื่นแนะนำบ้างครับ ...ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่